Tập Đoàn Giải Trí Monster Family
Tập Đoàn Giải Trí Monster Family
ܓܨܓGïå †ộÇ Monster... (Monster Family) Tập Đoàn Monster
Đừng nghĩ rằng bạn đang cô đơn bởi vì có ai đó đang sẵn sàng giơ tay cho bạn nắm. Hãy cùng chia sẻ để vơi đi nỗi buồn và tận hưởng trọn vẹn niềm vui trong cuộc sống này bạn nhé !!~

You are not connected. Please login or register

1[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... Empty [NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... Fri Dec 28, 2012 9:39 pm

Bài Viết Bài Viết :
68
:
Vàng Vàng :
229237
:
Thích Thích :
44
:
Sinh Nhật Sinh Nhật :
08/04/1997
:
Thành Viên Víp
:
Đến từ Đến từ :
Monster Family
:
Tâm Trạng
[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... Nhincaigi
:
Phong Thần

Cầu Bại

Cầu Bại

https://tapdoanmonster.forumvi.com
Hôm nay ngày 28 rồi .... Hài mới đây đã sắp qua một năm .... h mình cũng nên mình ại năm 2012 thôi ... :
+ tháng 1 --- tháng 3 : chả piết chờ trăng mây gió zì cả ... suốt ngày cấm đầu vào cái máy tính .. riết mình vào 2 con mắt hiện nên một màu xanh nước biển * pppaaaaaassssssccccccaaalllll * hồi đó zui nhỉ đội tuyển tin Nguyễn Nữ Gia Ân , Love Memory Đỗ Ngọc Thanh Châu ,Trường Lộc .... gắn bó với nhau hơn 3 tháng chời Biết bao nhiêu kỉ niệm vui nhỉ ... Đến ngày thi cứ hi vọng sẽ có giải nên ôn ôn ôn ôn cấm đầu mà ôn ... cuối cùng huy chương chì :((( .... buồn ơi là buồn ! nói chung là thất bại
+ Tháng 4 : tháng thi hk2 ... ôi lại ôn thi , nhớ lại tháng này ôn thi đừ đầu vì hk2 mình chả học zì hết chép bài như điên ... đã zị hk1 điểm đã thấp ... thật áp lực nhưng bên cạnh đó, mình có rất nhiều bạn bè xung quanh ủng hộ : Phương Trần , Susan Quyên . Đoàn Anh Kiệt , Ruby Nguyễn ... rất nhiều kể k hết ai tag giùm đi ... thế mà mình đã vượt qua tất cả để được hs G, cảm ơn mọi người ...
+ tháng 5 : ôi ! nộp đơn để thi LQĐ nhưng bạn bè và người thân đều khuyên k nên thi , kể cả bà chị 12 văn cũng khuyên k nên thi ... nhưng bản tính cứng đầu của mình, cuối cùng vẫn nộp đơn để thi * thi thì thi nhưng cứ nghĩ rớt là cái chắc * , ôn ôn ôn để thi môn toán . Giữa tháng 5 , kì thi tin học trẻ :)) =)) , định k thi nhưng mà trường lỡ nộp đơn rồi phãi thi thôi -->> thi chơi ai ngờ bùm giải nhất =)) khí thế lên zữ zội thế là đi thi LQĐ,
* ngày đầu tiên thi văn : làm mới nửa thời gian thế là nộp bài cùng với Nhẫn Huỳnh Bá 2 thằng ra ngoài chơi thế là được 5 đ
+ kế là toán thường và toán chuyên : hài toán thường thì đề tương đối nhưng chủ quan ơi là chủ quan làm sai tùm lum -- 4đ :)) , + toán chuyên : zô cấm đầu làm từ đầu h cho đến khi đánh troongs hết h mới ngẩng đầu lên ôi cái cổ của con ^_^ làm được 5/10 câu = 4.25 đ :d ..... Nhưng điểm thấp thế là rớt hết hi vọng .... nhưng kìa đến ngày coi điểm tên mình trong lớp tin ;;) ôi vui quá loa loa loa :D
yeah ! mừng quá chạy đi báo mẹ mà tung vào cái cột u một cục .... --> Tháng 5 thế là thành công rồi :)) típ 6,7,8 toàn chơi bời!!! kaka
+ Tháng 8 ,9 ,10 ,11 : vào học kì 2 của LQĐ ôi piết bao kỉ niệm .... rất nhiều rất nhiều qua bao thăng trầm cảm xúc cũng k nhớ hết nữa ... vào lớp tin thì rất vui và mình hòa đồng rất nhanh ... * nhưng rồi tâm hồn mình nằm ở lớp toán lúc nào k hay * ♥ ... Qua 4 tháng thì mình đã có rất nhiều bạn ở rất nhiều lớp .... kể k xuể ---> Tóm lại cũng chả piết thành công hay k nữa , vừa vui nhiều mà cũng buồn nhiều ....
+ đến Tháng 12 : thi thi thi thi ôn thi mà trong lòng lo âu bị đuổi ra khõi trường nhưng h thì có thể tạm thời an tâm rồi và bình an đến bây h ngồi viết stt này :D
p/s : hài zzzz sao mình viết văn dở zị ta đọc lại mà chả cảm xúc zì hết thôi kệ ... chúc mình năm mới vui vẻ cái đã , bõ qua những zì k vui ở năm cũ làm lại nào .... Chúc mình học tốt và sớm tìm được nửa

Message reputation : 100% (1 vote)
Bài Viết Bài Viết :
215
:
Vàng Vàng :
220357
:
Thích Thích :
44
:
Sinh Nhật Sinh Nhật :
06/05/1997
:
Thành Viên Víp
:
Đến từ Đến từ :
Monster Family
:
Tâm Trạng
[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... Dunggheonha
:
Thú Cưng
[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... 52422238
:
Công Thành

Hỏa Ngục

Hỏa Ngục

https://tapdoanmonster.forumvi.com
mài rãnh hả Phong onion29

Bài Viết Bài Viết :
207
:
Vàng Vàng :
226918
:
Thích Thích :
58
:
Sinh Nhật Sinh Nhật :
13/02/1997
:
Mờ Em Mem
:
Tâm Trạng
[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... Nongquadi
:
Thú Cưng
[NKO]Nhìn lại năm 2012 vừa qua... 44271980
:
Usopp-chwan

Kim Ngưu

Kim Ngưu

học giỏi ghê 14hinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]